Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Kiss Day...14 มิถุนายน ติดต่อทีมงาน

ฮั่นแน่!! เห็นชื่อทู้แล้วแอบคิดลึกไปไหนต่อไหนกันแล้วไหมล่ะ ชื่อมันก็อย่างที่บอกไว้นะคะ
  Kiss Day 14 มิถุนายน เป็นวันที่
  หนุ่มสาวชาวเกาหลี  เค้าจะแลกจูจุ๊บกัน
  เพื่อเป็นการคอนเฟิร์มว่า เรายัง คงรักกันแบบ
  เหนียวแน่นหนึบ  และจะไม่มีวันพรากจากกันไปไหน
  อะไรทำนองนี้แหละค่ะ ซึ๋งการจุ๊บกันนั้นก็เป็นการจู๊บสไตล์
  น่ารักๆ กุ๊กกิ๊กพอชื่นใจ เพื่อแสดงออกถึงความพร้อมจะใช้ชีวิต
 ไปกับคนรักในทุกๆ วันเท่านั้นเองค่ะ(^_^)
  mad   wink  haha   smile  
Kiss Day พรุ่งนี้สาวไหนสนใจจะจูจุ๊บหนุ่มคนไหนเปิดใจกันได้ค่ะ จะเป็นแฟนเก่า(ที่เก็บไว้ในใจนานแล้ว) ที่สัญญาว่าจะรักกันตลอดไปมากขึ้นๆๆ
หรือจะเป็นแฟนใหม่ ที่จะมารักนิรันดร์ด้วย  หรือกับหวานใจคนใกล้ตัวเก๊าะไม่ว่ากันนะคะ  จุ๊บๆ  //จุ๊บ

จากคุณ : ดอกเข็มสีม่วง
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 55 21:33:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com