Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โหลดบิต อนิเมะจนเกือบโดนดี(ปรึกษาเหล่านักบิตหน่อยครับ) ติดต่อทีมงาน

เกริ่นก่อนว่า ตอนนี้ผมอาศัยอยู่ที่ออสเตเลียครับ
อยู่ว่างๆผมโหลด gintama sub eng ของ nyaa torrent เวปบิตดังของต่างประเทศดู
2 วันผ่านไปผู้ให้บริการส่ง mail มาบอกเจ้าของบ้านว่า ทาง TV TOKYO Medianet Inc.
แจ้งมาทางผู้ให้บริการเน็ตเวิร์คว่า ทาง ip ของผู้ใช้ตามนี้มีการโหลดละเมิดลิคสิทธ์กินทามะ

แต่เมลสุภาพนะครับ
เค้าบอกว่า ขอบคุณที่ให้ความสนใจใน anime เรื่องนี้ ถ้ายังไงกรุณาดูและอุดหนุนให้ถูกต้องที่ website ของเค้าครับ

แหะๆเรื่องนี้ผมผิดเต็มๆที่โหลดบิตละเมิดลิขสิทธ์
แต่อยากถกประเด็นคุยกับขาบิตในนี้หน่อยว่า
เดี๋ยวนี้เจ้าของลิขสิทธ์เค้าตามเช็คย่อยขนาดนี้แล้วหรอนี่
หรือมันเกิดเฉพาะในต่างประเทศที่เก็บ log การใช้บริการไว้ครบถ้วน
มีใครเคยโดนแบบผมไหมครับ

ปล เลิกโหลดบิตถาวรตลอดเวลาที่อยู่ที่ต่างประเทศละ ไม่อยากซวยคําบบ

จากคุณ : LoliconLilu
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 55 10:49:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com