Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หน้าจอ desktop ของคุณเป็นรูปดาราหรือไม่ ถ้าเป็น รูปใครครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

เข้าสู่ช่วงคำถามกันเลย หน้าจอ desktop ของคุณเป็นรูปดาราหรือไม่ ถ้าเป็น รูปใครครับ

ถามทำไม ถามไปเพื่อให้ได้อะไร ผมก็แค่อยากรู้  เพราะเวลาผมไปประชุม
ข้างนอก ก็หลาย ๆ คนก็จะเอา notebook มากันเอง  บางคนก็เป็นรูปตัวเอง
แบบไปถ่ายแบบมา  บางคนก็เป็นรูปพระพุทธรูป  บางคนก็เอารูปลูก

แต่ถ้าเป็นของผม เครื่องส่วนตัว จะเป็นรูปดารา ที่ผมชอบ 5555
ก็เลยอยากรู้ว่ามีใครเอารูปดารา ขึ้นหน้า desktopบ้างไหม ส่วนของ
ผมก็ไม่ใช่ใครอื่น รูปน้องคนนี้แหละครับ  

เลือกรูปที่คิดว่าชอบที่สุด แต่รอว่าง ๆ เดี๋ยวค่อยทำ แบบ รวมมิตร

รูปนี้ก็ไป copy มาจากใน pantip เนี่ยแหละ

จากคุณ : พ่อมดกระป๋อง
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 55 21:21:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com