Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ญาญ่า"เผยเรื่องหัวใจแม่ไม่ว่า แต่ไม่มีใครกล้าจีบเอง ติดต่อทีมงาน

เมื่อช่วงเช้าของวันที่ 14 มิ.ย. นางเอกวัยรุ่นสุดฮอต ‘ญาญ่า’อุรัสยา สเปอร์บันด์ ให้สัมภาษณ์ระหว่างมาร่วมงานบวงสรวงละคร “ดาวเรือง” ที่ ช่อง 3 หนองแขม ถึงเรื่องหัวใจที่ตอนนี้ยังโสดสนิท

ญาญ่า กล่าวว่า “สำหรับความรักตอนนี้ยังหาอยู่ค่ะ คงเพราะทำงานเยอะเกินไป แล้วก็อยู่กับแม่ตลอด เลยไม่มีใครกล้าเข้ามาคุย จริงๆ ก็มีบ้าง แต่ไม่มีใครที่แบบว่าใช่เลย ส่วนมากที่เข้ามาจะแบบงุ้งงิ้งๆ ยังไม่มีใครกล้าเข้ามาจีบ ถามว่าแม่ห้ามเรื่องพวกนี้หรือเปล่า ไม่เลยค่ะ ญาญ่าก็ไม่ห้ามตัวเองเหมือนกัน(หัวเราะ) ก็ดูไปเรื่อยๆ ค่ะ”

พอถามว่า เพื่อนที่มหาวิทยาลัยมาจีบบ้างไหม นางเอกสาวกล่าวว่า “คณะที่ญาญ่าเรียนมีแต่ผู้หญิงค่ะ แล้วก็ไม่ค่อยได้เจอใครที่มหาวิทยาลัยด้วย”

เป็นเพราะสนิทกับ ‘ณเดชณ์’ หรือเปล่าเลยไม่มีกล้ามาจีบ  “ไม่หรอกค่ะ”

จริงไหมที่บอกกันว่า ‘ญาญ่า’ เลือกเยอะ “ไม่ค่ะ ญาญ่าไม่มีสเป๊กด้วย”

แล้วมีคนหล่อๆ เข้ามาคุยบ้างไหม “ความหล่อไม่สำคัญสำหรับญาญ่า นิสัยสำคัญกว่าค่ะ” นางเอกสาวทิ้งท้าย

ข่าวจาก  :  ข่าวสด
http://www.khaosod.co.th/view_newsonline.php?newsid=TVRNek9UWTRNVEl5Tnc9PQ==&subcatid=

จากคุณ : Dear Nostalgia
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 55 09:51:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com