Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- [Photos] - โอ อนุชิต (+โทนี่ ยิบโซ มิกกี้) ร่วมงานแถลงข่าว+โชว์ตัวอย่างละครเวที หลังคาแดง เดอะมิวสิคัล 13/06/12 - ติดต่อทีมงาน

วันนี้น้องโอไปร่วมงานแถลงข่าวและแสดงตัวอย่างละครเวทีเรื่องหลังคาแดง เดอะมิวสิคัลที่ M Theatre (โรงละครกรุงเทพ)
ในฐานะนักแสดงในเรื่องรับบท "สันทัด" เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลค่ะ ^^

รักคุณ เอารูปมาฝากกันเช่นเคยรวมๆ กันจากตากล้องแฟนคลับ 5 คนของน้องโอ
ขอบคุณเพื่อนตากล้องที่ใจดีร่วมแบ่งปันรูปมาให้เผยแพร่ด้วยน้า ^^  

ช่วงแรกๆ เป็นการแสดงบนเวทีนะคะ ตัวอย่างละครให้ดูกันสั้นๆ เป็นการเปิดตัวก่อน มีร้องเพลงด้วย
และหลังจากนั้นเป็นช่วงการถ่ายรูปหมู่ ให้สัมภาษณ์สื่อมวลชนและถ่ายรูปพูดคุยกับแฟนคลับที่มาให้กำลังใจค่ะ

วันนี้น้องโอได้รับช่อดอกไม้สวยมากๆ และใหญ่มากจากแฟนคลับที่มาแสดงความยินดีกันเยอะมากๆ
เท่าที่รวมรายชื่อเพื่อเข้าชมการแถลงข่าวด้วยกันก็ 50 คนแล้ว และยังมีทัพหลังที่ไม่ได้มาก็อีกมากมาย
น่าดีใจแทนน้องจริงๆ ค่ะ

ฝากผลงานของน้องด้วยนะคะ ตอนนี้กำลังซ้อมละครอยู่ จะเปิดแสดงในเดือนหน้าค่ะ เริ่ม 13 กค. นี้แล้ว
ไปชมกันเยอะๆ นะคะรับรองว่าละครสนุกแน่นอนนนน

รักคุณ เชิญติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหว อัลบั้มรูปภาพ คลิปข่าว ละคร MV ของน้องโอ ได้ที่
Facebook Fan Page เสิร์ชคำว่า "O-Anuchyd"

ขอบคุณทุกท่านทีเข้ามาชมรูปนะคะ เจอกันใหม่งานหน้าค่า บายๆ ^^
ปล. ตอนท้ายๆ กระทู้จะเอาคลิปงานนี้มาให้ชมกันด้วยค่ะ ติดตามๆ น้า

จากคุณ : 2am and the rain is falling
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 11:30:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com