Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

''บ๊วย'' งดพูดถึงครอบครัว ตอนนี้แฮปปี้ถ้าหย่าจะแจ้ง ติดต่อทีมงาน

สถานการณ์ครอบครัวยังคงคลุมเครือน่าสงสัยว่าจะรอดหรือไม่ สำหรับ บ๊วย-เชษฐวุฒิ วัชรคุณ และ ตุ๊ก-ชนกวนันท์  ล่าสุดบ๊วยแย้มว่าไม่อยากพูดถึงเรื่องครอบครัวแล้ว ซึ่งตอนนี้ก็แฮปปี้ดี แต่เมื่อถามถึงเรื่องว่าหย่าหรือไม่ บ๊วยยังคงไม่ให้คำตอบที่ชัดเจน และบอกเพียงว่า มีอะไรเพิ่มเติมจะแจ้งอีกที

บ๊วย เผยว่า “เรื่องครอบครัวตอนนี้ผมว่าผมไม่พูดดีกว่าครับ เพราะผมรู้ว่าผมทำอะไร ผมรู้ว่าผมเป็นอะไรนะครับ ฉะนั้นผมขออนุญาตไม่พูด ไม่ใช่เพราะว่าเราเป็นบุคคลสาธารณะแล้วไม่บอก แต่ถ้ามีอะไรต้องพูดจะพูด แต่ตอนนี้ไม่มีอะไรจะพูด ก็ไม่รู้จะพูดอะไรจริง ๆ ผมกับตุ๊กก็ตั้งหน้าตั้งตาเลี้ยงลูกกัน ตั้งใจกันมากทั้ง 2 คน มีความปรารถนาดีต่อลูกอย่างยิ่งอยู่แล้ว อย่างวันนี้วันเกิดน้องภูมิ ลูกชายคนเล็กก็ดีครับ ก็เป่าเค้กมีความสุข คือเขากินเค้กครั้งแรกในชีวิต ก็สนุกดีครับ” ตอนนี้ครอบครัวแฮปปี้เหมือนเดิมมั้ย? “ก็แฮปปี้ครับ ทุกอย่างตอนนี้เรามีความสุขกันก็ดีแล้ว” แสดงว่าข่าวเรื่องหย่าก็ไม่มีแล้ว? “เดี๋ยวมีอะไรเพิ่มเติมก็ว่ากันละกัน แต่ตอนนี้แฮปปี้ครับ ไม่มีอะไร มีเพิ่มเติมผม        บอกอยู่แล้วครับ” ตอนนี้ปรับความเข้าใจมีความเป็นครอบครัว? “มีสิครับ แฮปปี้มากครับ” มากขึ้นกว่าเดิมมั้ย? “ก็มีตั้งแต่แรกอยู่แล้ว          ตอนนี้มากหรือไม่มาก ไม่มีใครรู้หรอกครับ มีแต่ผมกับตุ๊กและก็ลูกเท่านั้นที่รู้ครับ”.

ข่าวจาก  :  เดลินิวส์
http://www.dailynews.co.th/entertainment/120603

จากคุณ : Dear Nostalgia
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 11:47:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com