Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนบ้าตู้จับตุ๊กตา ในที่สุดผมก็ชนะแล้วครับ!!!! ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอกรี๊ดทีหนึ่ง

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด แอร๊ยๆๆๆๆๆ << แถม

ผมเป็นคนที่ชอบตู้เกมจับตุ๊กตามากเลยครับ ไม่ว่าที่ไหนมีให้จับให้เล่นผมจะรีบวิ่งเข้าไปหาทันที
จนเมื่อปลายปีที่แล้วได้มีโอกาสไปเที่ยวญี่ปุ่นกับทางบ้าน ก็รีบตรงสู่ร้านจับตุ๊กตาก่อนเลย
มันช่างอลังการงานสร้างเสียเหลือเกิน ของในตู้มันช่างสุดยอดจริงๆ

จนในที่สุดผมก็ได้มาหลายตัวทีเดียว ถือว่าคุ้มมากๆกับเงินที่เสียไป

edit แก้คำผิด

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 55 16:39:12

จากคุณ : buzdesign
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 16:00:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com