Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ณเดชน์-ญาญ่า"ประสานเสียงปัดข่าวแอบคบกัน โต้ควงทำบุญวัดท่าไม้ ติดต่อทีมงาน

ถูกแฟนๆละครเชียร์ให้คบกันเป็นแฟนตั้งแต่เล่นละครด้วยกันเรื่องแรก แต่พระเอกหนุ่มดาวรุ่ง “ณเดชน์ คูกิมิยะ”   และนางเอกคู่บุญ “ญาญ่า-อุรัสยา”   ก็ปฏิเสธความสัมพันธ์มาโดยตลอด ยืนยันว่าเป็นเพียงพี่น้องร่วมงานกันเท่านั้น แต่ยอมรับว่าการหวนกลับมาร่วมงานกันในละครเรื่อง “ธรณีนี่นี้ใครครอง” ทำให้สนิทสนมกันมากขึ้น จนอาจจะทำให้เข้าใจผิด เลยมีข่าวเม้าท์มอยจากวงในว่าพระ-นางดาวรุ่งแอบคบกันอยู่ ซึ่งทั้งคู่ยังปากแข็งย้ำสัมพันธ์พี่น้อง ทุกอย่างให้เป็นเรื่องของอนาคต แม้จะมีคนเห็นทั้งคู่โผล่ไปทำบุญด้วยกันที่วัดท่าไม้ก็ตาม

มีข่าวจากวงในว่าเราทั้งคู่เป็นแฟนกันแล้ว
ณเดชน์ :  “ไม่มีครับ ไม่รู้ว่าวงในขนาดไหน จริงๆผมกับน้องก็ทำงานด้วยกัน เจอกันทุกวันอยู่แล้ว คนอื่นอาจจะคิดไปได้ครับผม”

ญาญ่า : “ไม่ได้มีอะไรเลยค่ะ ถ้าเป็นแฟนกันก็ต้องออกจากปากของหนูและพี่ณเดชน์”

สนิทกันถึงขั้นตกลงคบหากัน
ญาญ่า :  “ทำงานด้วยกันบ่อยก็เลยสนิทกันค่ะ”

มีอะไรกุ๊กกิ๊กในกองหรือเปล่า คนเลยจับคู่ให้
ณเดชน์ :  “ธรรมดา บางทีเราทำงานด้วยกันก็มีบ้าง หลายคนคงติดตาเพราผมเล่นละครกับน้องบ่อยๆ ถ้าได้ไปคลุกคลีในกองก็จะรู้ว่าจริงๆแล้วเป็นยังไง ทุกคนสนิทกันหมด ไม่จำเป็นว่าผมต้องเล่นกับนางเอกทุกครั้ง”

ผู้ใหญ่สั่งห้ามคบหันหรือเปล่า
ณเดชน์ :  “ไม่มีครับ”

แต่มีคนเห็นว่าเรา 2 คนไปทำบุญที่วัดด้วยกัน
ณเดชน์ :  “ไม่ได้ควงกันไปทำครับ เราไปเจอกันที่วัดท่าไม้ นักแสดงและศิลปินก็ไปกันเยอะ”

ญาญ่า :  “ไม่ได้ควงกันไปค่ะ”

กลัวถูกจับตามองมากขึ้นไหม
ณเดชน์ :  “ผมว่าการจับตามองก็มีมานานแล้วนะครับ ผมเองก็รู้สึกเฉยๆครับ”

แฟนคลับยังเชียร์อยู่ไหม
ณเดชน์ :  “มีบ้างครับ”

เล่นละครเรื่อง “ธรณีนี่นี้ใครครอง” ทำให้สนิทกันขึ้นไหม
ญาญ่า :  “ก็ในระดับนึง ถือว่าได้ร่วมงานและเจอกันบ่อย ก็สนิทกันโดยธรรมชาติค่ะ”

มีนัดกันไปกินข้าวดูหนังกันนอกรอบไหม
ณเดชน์ :  “ไม่มีพี่ (ยิ้ม)”

ญาญ่า :  “ไม่มีค่ะ ทำงานกันทุกวันค่ะ”

มีโอกาสจะพัฒนาไหม
ณเดชน์ :  “ตอนนี้คงเป็นพี่น้องกัน อนาคตไม่รู้ครับ”

ให้เรียนจบก่อนหรือเปล่า
ญาญ่า :  “ให้เป็นเรื่องของอนาคตค่ะ”

ข่าวจาก  :  รักดารา
http://www.rakdara.net/overview.php?c=2&id=26361

จากคุณ : Dear Nostalgia
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 55 10:16:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com