Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยู่ยุคเดียวกับผม ต้องร้องเพลงพวกนี้ได้ ติดต่อทีมงาน

หาเพื่อนยุคเดียวกันครับ

ผมมั่นใจว่า ถ้าเราเกิดยุคเดียวกัน เพลงเหล่านี้ เราต้องร้องได้
แบบพึมพัม ๆ   55555

เพิ่มเติม คือเพลงที่โพส คือ เพลงที่ผม ฟังแล้ว ร้องตามแล้วดำน้ำได้
และรู้ว่า เป็นการ์ตูนเรื่องอะไร  บางเรื่อง ผมจำได้มาเคยดู แต่จำเพลงไม่ได้

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 55 03:10:35

จากคุณ : พ่อมดกระป๋อง
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 55 02:17:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com