Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครอ่านชั่วโมงนี้มีรั่ว Error hours เล่ม 7 แล้ว มาคุยกันครับ ติดต่อทีมงาน

ออกร่วมเดือนแล้ว นึกได้ว่าไม่เห็นคนมาวิจารณ์แมกกาซีนเล่มนี้อีกเลย เลยมาตั้งกระทู้ครับ

ส่วนตัวว่าในภาพรวม
เรื่องแนวทางในเล่มที่จะปรับปรุงในเล่มหน้าที่จะเน้นเรื่องจบภายในเล่มมากขึ้น และเป็นพวก 3-4 ช่องจบนั้น
ถูกใจผมครับ ผมเบื่อเล็กน้อยที่ต้องมาอ่านย้อนหลังเพื่อฟื้นความจำน่ะ แหะๆ

เรื่องที่ฮาแตกที่สุดในความคิดผมยังคงเป็นเจ้าชายหอยอยู่
แต่หลังๆชักฮาแบบโหดๆเกิน กลัวเด็กเลียนแบบจริงๆครับ(?)

ส่วนแฟนผมฯ เล่นมุขเสื่่อมได้ใจ อันนี้ผมว่าไม่ลามกเกินนะ
เพราะถ้าคนไม่เก็ต ยังไงก็ไม่เก็ตหรอก ผมเห็นว่าเป็นศิลปะ ให้ผ่านครับ!
(รอประโยชน์นี้หรือเปล่าหว่าตรู?)

นอกนั้นก็เรื่อยๆ แต่แอบอึ้งแมลงสาบหน่อยๆ สเกลชักจะใหญ่ขึ้นทุกทีๆแฮะ

ส่วนที่ถูกใจสุด...ก็หน้าปกเนี้ยแหละ(ฮา)
คนอื่นๆว่ายังไงบ้างครับ

จากคุณ : Kul-ChaN
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 55 23:11:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com