Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้ Bourne] ระหว่างสายลับสองคนนี้ คิดว่าใครเก่งกว่ากันคะ ติดต่อทีมงาน

Jason Bourne (18 คน)
  Aaron Cross (9 คน)

66.67%
  Jason Bourne (18 คน)
 33.33%
  Aaron Cross (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

นั่งขุดหนังเจสัน บอร์นทั้งสามภาคกลับขึ้นมาดูใหม่ แล้วก็เลยไปดูเทรลเลอร์ The Bourne Legacy ต่อ พอดูๆไปก็สงสัยขึ้นมาค่ะ ในเทรลเลอร์บอกว่าเจสัน บอร์นเป็นยอดภูเขาน้ำแข็งของเทรดสโตน แต่ขณะเดียวกันก็บอกด้วยว่าอารอนพระเอกภาคนี้คะแนนวัดสูงลิ่วมากกว่ารายอื่นๆ แถมยังมีการตัดแต่งโครโมโซมอะไรไม่รู้อีก (สรุปว่าเก่งเพราะมือหมอสินะ ฮ่าฮ่าฮ่า) เลยอยากรู้ค่ะว่าสองคนนี้ถ้ามาวัดกันจริงๆ ใครจะเจ๋งกว่า

โดยส่วนตัวคิดว่าอารอนเก่งกว่าค่ะ ด้านอึด ด้านความแข็งแกร่ง (ก็ตัดแต่งโครโมโซมมานี่นะ) แต่เจสันเก๋าเกมกว่าแน่ๆ ถ้ามาปะฉะดะกันจริงมวยคู่นี้มีสิทธิ์ลุ้น แต่เราเชียร์พี่บอร์นนะ :)

แล้วคนอื่นๆล่ะคะ คิดว่าสองคนนี้ใครจะเก่งกว่ากัน?

จากคุณ : แม่ยก Castiel
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 55 02:18:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com