Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

|| Jeremy Renner บนปก Empire ฉบับAug!!!! เรียกน้ำย่อยก่อน The Bourne Legacy เข้าฉาย ติดต่อทีมงาน

ขอเป็นแฟนเกิร์ล Jeremy Renner ออกหน้าออกตาค่ะ  อยากตั้งกระทู้เรียกเรตติ้งให้พ่อหนุ่มคนนี้สักหน่อย >////////< *วางหุ่นแมวกวักไว้หน้ากระทู้*

ก็ด้วยความที่ ปก Empire เล่มเดือนสิงหาคมไม่ไหวเกินจะทนแล้วล่ะค่ะ!!!!!!!

The Bourne Legacy ใกล้จะฉายเดือนสค.ข้างหน้าแล้วนี่เอง ทางเอ็มไพร์ก็ช่วยโปรโมทจัดหนักให้ มีภาพปกและเนื้อในออกมายั่วน้ำลายแล้ว......สาวใหญ่สาวน้อยเห็นแล้วเป็นต้องกลืนน้ำลายถ้วนหน้า...

ถามจริงนี่นิตยสารหนัง หรือนิตยสารอะไรกัน!!>/////////< So hot จริงๆค่ะพ่อคนนี้!!

ขอแก้ข่าวเล็กน้อยค่ะ

ปก Empire หน้าปกแบบนี้จะไม่ใ่ช่ฉบับเห็นบนแผงปกตินะคะ เป็นฉบับ Exclusive Subscribers-Only Cover หรือเฉพาะสมาชิกนั่นเอง
(แอบเสียดายนิดๆแต่ก็โล่งใจ นึกว่าempireจะเปลี่ยนแนวซะแล้ว55)

ภาพเนื้อในยังเหมือนเดิมที่โพสต์นะคะ ใครสนใจใคร่หาสั่งซื้อตามแผงนิตยสารต่างประเทศร้านหนังสือนำเข้าได้เลยค่ะ^^

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 55 23:03:14

จากคุณ : เอส_satool
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 55 21:19:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com