Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ สำนักบูยงกัค ตอนพิเศษ ~ อา ดา โม ... เชิญสาวๆ ดูบอลริมสระคืนนี้ เราจะเชียร์ "ป๋าเลิฟ" ไปด้วยกันค่ะ Deutschen Fighting{แตกประเด็นจาก A12271876} ติดต่อทีมงาน

f_germany f_germany f_germany f_germany

อันยองฮาเซโย สาวๆ บูยงกัค
คืนนี้เรามีนัดกัน 01.45 น.นะคะ เราจะพา อา ดา โม มาเชียร์บอลริมสระกันค่า

เหตุเนื่องจากว่า สาวๆบูยงกัคหลายท่าน
 เปิดตัวแรงเป็นแฟนบอลกันถ้วนหน้า แพนด้ากันเป็นแถว

คืนนี้ขอแรงใจเชียร์ทีมอินทรีดำ "เยอรมัน" กันหน่อยนะคะ
อยากเห็น ป๋าเลิฟ ยิ้มอีกครั้ง
จะว่าไปคืนนี้ลุ้นยิ่งกว่ารอบชิง ขอให้ผ่านอิตาลีไปให้ได้เถอะนะ Please
อยากเห็นแมทช์ล้างตา เยอรมัน กับ สเปน

จะ ผ่าน หรือ ไม่ผ่าน คืนนี้รู้กัน
ถ้าคืนนี้ตกรอบ Euro2012 ของเค้า กับคุณเอ๋ ก้อจบเลยนะ
แต่ของคุณกบยังไม่จบ เพราะเชียร์สเปน

ส่วนรูปน้องฮุนนี่รูปนี้ ขอบคุณคุณนกกี้ ที่ส่งมาให้เราชมกันค่ะ
น้องฮุนนี่หล่อมากกกกกกก (ก ไก่เพิ่มอีกล้านตัว)

f_germany f_germany f_germany f_germany

จากคุณ : แยมโรลสีชมพู
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 55 16:28:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com