Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้เช็คเรตติ้ง] ขอเสียงคนดู หมวดโอภาส 2 วันนี้กันหน่อยครับ ใครจะดูกันบ้างเอ่ย ติดต่อทีมงาน

ดูแน่นอน ไม่พลาดอยู่แล้ว ^^ (5 คน)
  อืม จะติดตามชมนะ อยากรู้ว่ามีอะไรบ้าง -_- (2 คน)
  มาดูไม่ทันแน่ๆ เลย ดูย้อนหลังเว็บช่อง 9 ก็ได้ T.T (3 คน)

50.00%
  ดูแน่นอน ไม่พลาดอยู่แล้ว ^^ (5 คน)
 20.00%
  อืม จะติดตามชมนะ อยากรู้ว่ามีอะไรบ้าง -_- (2 คน)
 30.00%
  มาดูไม่ทันแน่ๆ เลย ดูย้อนหลังเว็บช่อง 9 ก็ได้ T.T (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

วันนี้แล้วนะครับที่ หมวดโอภาส เดอะซีรีส์ ปี 2 จะออกอากาศเป็นวันแรก (วันนี้เป็นเบื้องหลัง ตอนแรกจริงๆ ฉายวันที่ 8 นะจ๊ะ)
ผมก็เลยตั้งกระทู้เช็คเรตติ้งขึ้นมา เพราะอยากรู้ว่าใครจะติดตามกันบ้าง

ปิดโหวตแล้วนะจ๊ะ

ข้างล่างนี่คือสปอตโฆษณาที่ออกอากาศในช่อง 9 ครับผม

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 55 16:03:58

จากคุณ : NongpechTanawat
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 55 13:45:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com