Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากใจ คนดูธรณีนี่นี้ใครครอง ติดต่อทีมงาน

รอติดตามธรณีฯตั้งแต่เห็น T-ser แล้วค่ะ น่าดูมาก วิวสวย ยิ่งพระนางด้วยแล้วอยากดูๆๆๆๆแต่พอมาดู2ตอนแรก บวก ลบ คูณ หาร กันแล้วไม่ผิดหวังเลยค่ะ
สนุกดี ดูไป ยิ้มไป หัวเราะไป นั่งดูกับคุณย่า คุณย่านั่งยิ้มตลอดเลย แถมบอกว่าอยากไปเที่ยวด้วย^^ พอมาคุยกับเพื่อนๆ เพื่อนๆก็บอกว่าชอบกันทั้งนั้นเลย ดูละครแล้วไม่ได้คิดอะไรมากเลยค่ะ ไม่เทียบกับเวอร์ชั่นเก่า เพราะเค้าคนละคน คนละ พ.ศ.กัน ไม่ได้มานั่งจับผิดทุกเม็ด เพราะมันก็คือละครไม่ใช่ชีวิตจริง ขอมีความสุขกับการดูดีกว่าค่ะ ชอบมากๆเลยค่ะ #เป็นกำลังใจให้นักแสดงและทีมงานทุกคนนะคะ# มาร่วมแชร์ฉากที่ชอบ ฉากที่ดูแลัวยิ้ม ฉากที่ดูแล้วหัวเราะกันดีกว่าเนอะ
###คนที่ไม่ชอบ อยากติ อยากว่า หรืออยากด่า ขอเชิญไปกระทู้อื่นเลยค่ะ###

จากคุณ : Fairy Ferny
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 55 15:48:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com