Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ปิ่นอนงค์" ทำวอลเปเปอร์หวานๆมาฝากชาวบ้านไร่ไพศาลทุกคนนะคะ ติดต่อทีมงาน

ในฐานะที่เป็นสมาชิกชาวบ้านไร่ไพศาล "คนที่ 98"
รู้สึกเป็นเกียรติและยินดียิ่งที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิก ณ บ้านไร่แห่งนี้
และต้องขอขอบคุณบรรดาภรรยาคุณใหญ่ เช่น คุณแม่มณีฯ ที่ได้ต้อนรับเราเข้าสู่บ้านด้วยค่ะ

วันนี้ถือว่าเป็นวันดี วันมงคล ได้แก่ วันแต่งงานของ "คุณใหญ่และหนูปิ่น"
เลยทำวอลเปเปอร์หวานๆ (ไม่รู้จะหวานจริงหรือเปล่า อิอิ.. โมเมเอาว่าหวานนะ)
เพื่อนำมาฝากชาวบ้านไร่กันทู๊กกกกกกกกคนนะคะ...
ขอให้หนู่ปิ่นและคุณใหญ่มีความสุข และขอให้ชาวบ้านไร่ไพศาล
มีความสุขกันถ้วนหน้าด้วยนะคะ

และขอขอบคุณเจ้าของรูปต้นฉบับ และผู้ที่เอารูปมาโพสต์ในเฉลิมไทยนะคะ
ทำให้เราได้เก็บรูปภาพสวยๆจากที่นี่ไว้ชม เลยถือโอกาสเอามาทำแจกด้วยค่ะ
(ไฟล์รูปอาจไม่ชัดสักหน่อย เพราะต้องบีบอัดให้สามารถส่งเข้าพันทิปได้)

ถูกใจไม่ถูกใจอย่างไรก็อย่าว่ากันนะคะ มือใหม่หัดสร้างสรรค์ค่ะ

"รักชาวบ้านไร่ทู๊กกกกกกคนค่ะ"

จากคุณ : Flair
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 55 23:57:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com