Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นแฟน"ปิ่นอนงค์" แต่ให้กำลังใจ "ธรณีฯ" ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นแฟนละครปิ่นอนงค์ค่ะ ชอบมากๆ รู้สึกว่าเป็นละครที่ดีที่สุดของช่อง 7 ตั้งแต่ต้นปีมาเลย กลมกล่อมดี พระเอก นางเอกน่ารักตอนนี้กำลังบ้าคลั่งคุณใหญ่กะหนูปิ่น

ปกติไม่ได้ติดหรือชอบช่องไหนเป็นพิเศษ จะชอบเรื่องไหน ใครที่ชอบแสดงก็ดูได้หมด ยอมรับว่าปิ่นอนงค์มาคราวนี้แรงจริงๆที่เราดูปิ่นอนงค์ไม่ใช่ว่าจะดีกว่าเพียงแต่มาก่อนก็เลยติดไปแล้ว

ธรณีฯ เราก็ดูนะคะ สลับกับปิ่นอนงค์ พระเอก-นางเอกน่ารัก ดูไปก็เพลิน ไม่ได้แย่อะไรมากมายเลย โดยรวมออกจะน่ารัก ถ้าไม่อคติกันเกินไป เห็นกระทู้ต่อว่าแล้วก็สงสาร ทีมงานเค้าตั้งใจทำกันมากๆ ข้อดี-ข้อเสียมันก็คงมีกันทุกเรื่อง

บางกระทู้ให้กำลังใจ ก็ว่าใครไม่ชอบอย่าเข้ามา แอนตี้แฟนก็เข้าไป...
บางกระทู้ต่อว่า ติเตียน ใครเป็นแฟนคลับก็เข้าไปชี้แจง ต่อว่า...
ถ้าเป็นอย่างนี้ยังไงก็ทะเลาะกันค่ะ เราไม่ได้บ่นนะคะ เป็นสิทธิแสดงความคิดเห็นของทุกคน สำหรับเรา คือ กระทู้ไหนไม่ชอบก็ผ่านค่ะ

วิจารณ์ไม่ค่อยเป็นนะคะ สรุปคือให้กำลังใจคนทำละครค่ะ

จากคุณ : livengine
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 55 18:35:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com