Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เล่ห์ร้อยรัก--พล็อตเรื่องแบบนี้...อีกแล้วเหรอ ติดต่อทีมงาน

พล็อตเรื่องแบบนี้มันเกร่อ มีแบบนี้ทุกช่อง ดูแล้วเอียน หามีจุดแปลกแตกต่างจากเรื่องที่เคยมีมิได้  ทำไมต้องทำละครแนวนี้ พล็อตนี้ด้วย ผมชอบเชอร์รี่นะครับ ผมอยากดูเชอร์รี่แบบ happy happy ไม่ได้หรือไงงงงงง

แล้วถามจริงเหอะ เชอร์รี่เนี่ย ดูเหมือนคนจน เหรอ?? ออร่าซะขนาดนั้น แถมแอ๊คติ้งเรื่องนี้เหมือนละครบู๊ยูม่าสมัยเมื่อ 10 ปีก่อนเลย บทก็แดจาวูกลับมาเป็นสาวนักต้มตุ๋น แต่เป็นลูกกตัญญู มีแม่เล่นไพ่ หาหนี้ หาเรื่องมาให้ลูก จนต้องหลอกผู้ชายรวยๆ มาเป็นแฟนเพื่อหาเงินใช้หนี้แทนแม่ โอ๊ย ซ้ำเดิมได้อีก เรื่องหน้าไม่เอาแล้วนะครับ P L E A S E

จากคุณ : cullenfamily2011
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 55 23:15:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com