Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เข้าใจค่ะ พ่อ-แม่ใคร ใครก้อรัก ติดต่อทีมงาน

เห็นคุณแอนนี่เป็นห่วงแม่  ก้ออยากเป็นกำลังใจให้  ขอให้คุณแม่หายไวๆนะคะ

แต่ขณะเดียวกัน  คุณพ่อของคุณชมพู่  คุณแม่ของคุณนัท มีเรีย  เราก้อขอเอาใจช่วยด้วยเช่นเดียวกัน  พ่อ-แม่ใคร  ใครก้อรักอ่ะนะ

เชื่อค่ะ  ว่าคุณแอนนี่เป็นห่วง และคงเครียดเรื่องคุณแม่จริงๆ  แต่ขอนิดเดียว  เราไม่เชื่อในน้ำตาของคุณเลยสักนิด.....

เท่าที่เราดู....หลายๆท่านที่คุณพ่อ คุณแม่ป่วย(ขออภัยที่พาดพิงถึงค่ะ)บางท่านป่วยมาเป็นปี  หรือหลายปีแล้ว  ทุกคนก้อทำหน้าที่ของลูกไป  ไม่มีใครเอาเรื่องคุณแม่มาร้องไห้โชว์สื่อค่ะ

แม้กระทั่ง คู่กรณีคุณเอง  คุณแม่ก้อเคยเครียดเข้า รพ.มาแล้วเหมือนกัน  แต่ยังไม่ดราม่าเท่าคุณเลย

ลดความเป็นดราม่า  อุ้มลูก  อ้างแม่  ออกสื่อร้องไห้สักนิด.....บางทีเราอาจเห็นใจคุณมากกว่านี้ค่ะ.......

อย่างไรก้อตาม  ขอให้คุณแม่หายไวๆนะคะ  ท่านไม่เกี่ยวอะไรกับการกระทำของคุณด้วยเลย.....

ขออภัยต่อเพื่อนๆที่เห็นใจคุณแอนนี่ด้วยนะคะ  สำหรับกระทู้นี้ลูกสาว  แค่หนึ่งความเห็นในโลกออนไลน์ค่ะ

แก้ไขตัวสะกดนะคะ  ร...เป็น  ณ...ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ค. 55 10:36:54

จากคุณ : mame4dongs
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 55 10:31:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com