Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนละคร ((( ปิ่นอนงค์ ))) .........เชิญทางนี้เจ้าค่ะ .......มาแล้ว 10 วิธีจิ้น แบบไม่จำกัด ในระหว่างดูละคร.... ติดต่อทีมงาน

แตกประเด็นจากกระทู้นี้ A12312472

เนื่องจาก หนังสือ " ทีวีพรุน" หน้าปก คุณใหญ่+หนูปิ่นที่เพิ่งวางแผงไปไดŒ้ไม‹่นาน หนังสือก็ขายหมดเกลี้ยง (ขนาดมีแค่ปก)ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

มีเสียงเรียกร้องมามากมายว่า อยากจะอ่านเนื้อหาด้านใน

โดยเฉพาะ 10 วิธีจิ้น แบบไม่จำกัด ในระหว่างดูละคร

วันนี้จอมเลยจัดให้สำหรับแฟนหนังสือ "ทีวีพรุน" โดยเฉพาะ

ส่วนคอลัมน์ ของบรรดา เมียๆ ทั้งหลายของคุณใหญ่ จอมไม่มีเวลาไปสัมภาษณ์

เอาเป็นว่า ถ้าท่านทั้ง 3 พร้อมเมื่อไหร่ ก็ให้เปิดกระทู้คอลัมน์ของตัวเองเลยนะค่ะ

หมายเหตุ : เป็นข้อมูลที่คิดขึ้่นเอง อาจจะโดนใจบ้าง ไม่โดนใจบ้าง ขออภัยด้วยนะค่ะ

ปล.แม่มณีฯ จอมแก้ไขข้อความบนปกให้แล้วนะเจ้าค่ะ จุ๊บๆ

หนังสือทีวีพรุน ฉบับ 32 กรกฎคม 2555 มีจำหน่ายที่แผงผักทั่วไปเทศ

จากคุณ : จอมปลวกภูทร
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 55 13:20:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com