Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้เฉพาะกิจ]แฟนๆ KIM SOO HYUN คนไหนจะไปงาน meeting ในวันที่ 22 กย. กันบ้างเอ่ย มาลงชื่อให้ชื่นใจหน่อยสิคะ ติดต่อทีมงาน

แฟนๆ คิมซูฮยอน หรือซงซัมดง Dream high  หรือ ฝ่าบาทอีฮวอน แห่ง The Moon That Embraces the Sun  คงได้ข่าวเรื่องงานแฟนมีทติ้งในไทยกันบ้างแล้วนะคะ

ที่ทราบมาคร่าวๆ คือ จะมีขึ้นในวันที่ 22 กันยายน 2555 นี้ค่ะ  (รายละเอียดอื่นๆจะทะยอยแจ้งให้ทราบเรื่อยๆนะคะ)

อยากรู้จังว่ามีใครจะไปหา คิม ซู ฮยอน แน่ๆบ้าง  มาลงชื่อไว้ให้ชื่นใจหน่อยสิคะ   ลองตรวจรายชื่อจากด้านล่างใครยังไม่มีแจ้งเพิ่มได้เลยค่ะ

*สำหรับสมาชิก Kim Soo Hyun (คิมซูฮยอน) Thailand Fanpage ถ้ามีล็อกอินพันทิพ แจ้งที่นี่เลยค่ะ

**ส่วนใครที่ไม่มีล็อกอินพันทิพ แจ้งที่แฟนเพจได้เลยค่ะ  วงเล็บด้านหลังว่า (ลงชื่อในแฟนเพจ) ด้วยนะคะ เดี๋ยวรวบรวมชื่อมาให้ค่ะ

จากคุณ : gigsa
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 55 22:02:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com