Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[["ตุ๊ก"หย่าแล้ว]] ขอกำลังใจให้ผู้หญิงเก่งคนนี้ด้วยค่ะ...ให้เขามีแรงสู้ต่อไปกับลูกๆ ติดต่อทีมงาน

ขอเป็นส่วนหนึ่งนะคะที่คอยให้กำลังใจพี่ตุ๊ก สู้ๆนะคะพี่
อย่าได้อ่อนแอร์ให้คนเลวมันว่าเราได้ สักวันมันจะรู้เองว่ามันได้ทิ้งเพรชในมือไป
ดูแลลูกให้ดีสอนให้เขาเป็นเด็กดีนะคะ ลูกคือกำลังใจที่ดีที่สุดของเราค่ะ
ร้องไห้ได้แต่อย่านาน....ระบายออกมาให้หมดแล้วก็ลืมสิ่งที่เลวร้ายซะ
ชนกวนันท์  รักชีพ จงกลับมาเป็นคนเดิมเหมือนมะ 7 ปีก่อนให้ได้
สู้ๆค่ะ.....จะร้องไห้เลยเรา

จากคุณ : patpinya
เขียนเมื่อ : 4 ก.ค. 55 18:47:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com