Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณเวียร์คะ ขอโทษนะคะที่ต่อไปนี้คงไม่ได้ดูปิ่นอนงค์และอุดหนุนไก่คุณ ติดต่อทีมงาน

อันนี้เรื่องจริงนะคะไม่ได้มุข คือคุณแม่ประกาศอย่างเป็นทางการหลังจากทราบข่าวเรื่องที่คุณบ๊วยหย่ากับภรรยาวันนี้น่ะค่ะ ว่าห้ามคนที่บ้านให้การสนับสนุนอะไรก็ตามที่เกี่ยวข้องกับคุณบ๊วย ทีนี้งานเลยเข้าอิชั้นเลยค่ะ กำลังติดคุณใหญ่อยู่พอดีมีอันโดนเบรคซะละ รวมทั้งไก่ทอดของคุณที่น้องเราผ่านจะแวะซื้อให้เย็นนี้ ถามคุณแม่ปุ๊บ พอรู้ว่าเป็นไก่ทอดคุณเวียร์ที่มีคนๆนั้นหุ้นด้วยปั๊บ คนทั้งบ้านเลยอดลิ้มชิมรสน้องไก่ไปในทันที

ขอโทษจริงๆนะคะคุณเวียร์ แต่ยังไงก็จะติดตามผลงานอันอื่นๆของคุณค่ะ(ผลงานที่ไม่มีคนที่นอกใจภรรยาและทิ้งลูกทิ้งเมียร่วมด้วยน่ะค่ะ)

จากคุณ : nawisas
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 55 15:11:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com