Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามผู้รู้ตรงๆนะครับทำไมดาราหญิงเกาหลีถึงฆ่าตัวตายกันเยอะครับ ติดต่อทีมงาน

เรื่องนี้ผมค่อนข้างซีเรียสมากๆครับ เพราะตั้งแต่ดูบันเทิงเกาหลีทั้ง เพลง+ละคร+ซีรี่ส์+รายการทีวีมา6ปีกว่าๆผมได้ข่าวดาราเกาหลีฆ่าตัวตายมากกว่า5คนแล้วครับ เรื่องนี้ต้องบอกว่าค่อนข่้างตกใจกับวงการบันเทิงเกาหลีอยู่ไม่น้อยซึ่งเมื่อก่อนตอนอ่านข่าวนี้ ต่างคนก็ต่างเขียนกันไปแต่ถึงตอนนี้บอกตามตรงว่าอยากรู้เรื่องจริงมากกว่าที่ข่าวเค้าเอามาลงครับ ใครมีข้อมูลเบื้องลึกจริงๆรบกวนลงข้อมูลไว้หน่อยครับ ซึ่งผมว่าข้อมูลตรงนี้น่าจะเป็นประโยชน์กับคนที่ติดตามบันเทิงเกาหลีอยู่มากเลยนะครับ ยังไงรบกวนลงข้อมูลไว้ให้หน่อยครับ จะจากเพื่อนเกาหลีหรือแหล่งข้อมูลไหนก็แล้วแต่ แต่อย่างน้อยก็ได้รู้ความจริงว่าทำไมดาราหญิงเกาหลีถึงได้ฆ่าตัวตายกันมากครับ

ปล.คิดว่าเรื่องที่จะเผยแพร่ต่อไปนี้ไม่น่าจะส่งผลกระทบหรือไม่สมควรแต่อย่างใดนะครับ หรือถ้าพูดไม่ได้จริงๆขอหลังไมค์ก็ได้ครับเพราะต้องการข้อมูลจริงๆเกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ

จากคุณ : ปีกแห่งมนตรา
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 55 15:50:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com