Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณคิดว่าตัวละครตัวไหนน่าจะได้รับรางวัลอันทรงเกียรติ(ที่เราตั้งขึ้นเอง)..."กระบืออวอร์ด" ติดต่อทีมงาน

นายชัย ณ ภูผาแพรไหม...ผมรักคุณพันมากนะฮะ ผมสะเทือนใจมากที่คุณพันด่าผม (4 คน)
  แพรไหม ณ ภูผาแพรไหม...หนูรู้เรื่องทุกอย่าง แต่อยากเจ็บแทนพี่สาวค่ะ (3 คน)
  เพียงดาว ณ มายาริษยา...ฉันไม่รู้ ฉันแค่ดิ้นตามนังดีนี่ค่ะ (0 คน)
  โอม ณ มารยาริษยา...ผมรักคุณดาวนะฮะ แต่ผมต้องเข้าไปใกล้ชิดกับดีนี่ (3 คน)
  แม่อุ่นเรือน ณ ปิ่นอนงค์...คุณนายของดิฉันไม่ผิดนะคะ คุณใหญ่นั้นแหละที่ผิด เขามันโจรชัดๆ (70 คน)

5.00%
  นายชัย ณ ภูผาแพรไหม...ผมรักคุณพันมากนะฮะ ผมสะเทือนใจมากที่คุณพันด่าผม (4 คน)
 3.75%
  แพรไหม ณ ภูผาแพรไหม...หนูรู้เรื่องทุกอย่าง แต่อยากเจ็บแทนพี่สาวค่ะ (3 คน)
 0.00%
  เพียงดาว ณ มายาริษยา...ฉันไม่รู้ ฉันแค่ดิ้นตามนังดีนี่ค่ะ (0 คน)
 3.75%
  โอม ณ มารยาริษยา...ผมรักคุณดาวนะฮะ แต่ผมต้องเข้าไปใกล้ชิดกับดีนี่ (3 คน)
 87.50%
  แม่อุ่นเรือน ณ ปิ่นอนงค์...คุณนายของดิฉันไม่ผิดนะคะ คุณใหญ่นั้นแหละที่ผิด เขามันโจรชัดๆ (70 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 80 คน

จากคุณ : แสงดาวฝั่งตะวันออก
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 55 21:49:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com