Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-Drama Lover # 163] ++ พ่อบ้านแม่บ้านเกาหลีผ่านมาครึ่งปี ดู"ซีรีย์"กันไปกี่เรื่องคะ++{แตกประเด็นจาก A12326058} ติดต่อทีมงาน

อันยองฮาเซโย สายสายวันเสาร์ วันพักผ่อนของพวกเรา 

ผ่านมาครึ่งปีแล้ว เวลาเดินไวเหมือนโกหก ดูสิ...นี่ก้อเดือนกรกฎาแล้ว
มาสำรวจ "งานหลัก" ของพวกเรากันดีกว่าค่ะ
ว่าปีนี้เราดูซีรีย์กันไปกี่เรื่องแล้ว
(นับแค่สองไตรมาสก้อพอนะคะ มกรา-มิถุนา เอาที่จบแล้วนะคะ)

ทะลุเป้ากันแล้วหรือยังคะ ... ส่วนตัวเก๋ ปีนี้ดูซีรีย์เยอะมากๆ ผ่านมา 6 เดือน
ดูซีรีย์ไปแล้ว 16 เรื่อง !!!!
ปกติจะดูปีละ 12-15 เรื่อง เฉลี่ยเดือนละเรื่อง

สาเหตุหลักที่เป้าทะลุ น่าจะเป็นไปได้ว่าปีนี้มีเพื่อนเม้าท์ เมามันส์ อยู่ในบ้านละครเกาหลี
ทำให้ขยันทำงานหลักดูซีรีย์มากๆ เลยค่ะ

จากคุณ : แยมโรลสีชมพู
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 55 11:14:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com