Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดาราด่า เห้ ออก IG บางคนขื่นชมว่า คนตรง เลยอยากเตือนเด็กๆบ้าง คนสวยทำอะไรไม่ผิด แล้วเราสวยเท่าเธอไหม ติดต่อทีมงาน

ถูกต้อง เธอหวงพื้นที่ส่วนตัว
ถูกต้อง เธอวีนได้ด่าได้ เธอถามแบบแปลกใจว่า "พวกพี่ไม่ได้พูดกันเหรอคะ?"
ถูกต้อง เธอเป็นอาร์ทติสแบบที่พี่เสกโลโซว่า พี่เสกโลโซ เค้าติดยา ดาราเลยติดพูดหยาบคาย
ถูกต้อง เธอbไม่ใช่แฟนต้ายุวฑูต(เพราะแฟนต้ายุวฑูตอยากให้โฟกัสไปที่ เยาวชนที่ได้รับรางวัล จะต้องคัดสรรค์มาอย่างดี โดยเฉพาะกิริยามรรยาทและพฤติกรรม)
ถูกต้อง เธอเป็นผู้หญิงที่ตรงมาก เจ๋งมาก ไม่สร้างภาพ เพราะคนที่สร้างภาพ คงไม่สร้างภาพแบบนี้ให้ตัวเอง

สุดท้ายนี้ อยากจะบอกว่า อินเตอร์เนต hotmail twitter facebook หลายๆคนเค้าก็โดนแจ้งเตือนให้เปลี่ยน pass บ่อยๆ ไม่ว่าจะในกรณีที่ passwordเก่า จำง่ายไป หรือ account มีการรับเมล์ รับข้อความ หรือใข้งานมาก เพราะเค้ากันแสปม ส่วนคนจะมาแฮคไหม ทางเทคนิค มันต้องตรวจสอบกันยาว โวยวายได้ครับ แต่ควรไปโวยวายกับแฟน กับพี่น้อง กับเพื่อนสนิท ไม่ใข่เขียนด่าออกสื่อขนาดนี้ ส่วนที่บอกว่า มันหลุดต้องใส่ pass ใหม่ตลอดในมือถือ บางทีเครื่องในมือถือมันก็ลบ cookies ออก ทำให้พาสหลุดได้บ้าง จริงๆเรื่องแค่นี้ ไม่น่าออกมาโวยวายนะครับ

ส่วนเยาวชน เด็กผู้หญิง ถ้าอยากเอาอย่างเธอ ต้องสำรวจหนังหน้าตัวเองก่อนนะ ว่าสวยสู้เธอได้ไหม ผู้หญิงมันต้องมีข้อดีบ้าง สวยแต่รูปจูบไม่หอม ก็ยังดีที่รูปสวย หน้าสวยปากเสีย ก็ยังดีที่หน้าสวย แต่ถ้าหน้าก็ไม่สวยแถมปากก็เสีย มันจะไม่มีอะไรดีเลย อยากให้เด็กๆตั้งใจเรียนหนังสือครับ โดยเฉพาะเด็กๆที่ไม่สวย ควรขยันเรียนมากๆ เพราะถ้าไม่โชคดีเกิดมาสวย แถมไม่เรียนหนังสือ และปากเสียด้วย ชีวิตจะไม่มีอะไรดีเลย

ปลฺ. ถ้าที่ผมว่ามา แปลว่าผมดัดจริต ก็ยอมรับความดัดจริตโดยดีครับ ไม่เถียงครับ ยอมดัดจริตก็ได้

จากคุณ : ikkru
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 55 08:59:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com