Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ธรณีนี่นี้ใครครองสนุกมากๆ ครับ ติดต่อทีมงาน

ไม่เสียทีที่อุตส่าห์เฝ้ารอดูละครเรื่องนี้มานานหลายเดือนเลยครับ

( ปกติผมเป็นคนไม่ดูละครนะเคยมาตั้งกระทู้ถามว่าละครเรื่องนี้จะมาเมื่อไรด้วย )

ตอนนี้ติดกันทั้งบ้านเลยครับขนาดหลานตัวเล็กๆ ยังชอบดูเลยครับ

เป็นละครใสๆ ตลกๆ ฮาๆ ดีครับ

( ละครแนวชิงรักหักสวาทแย่งคู่ครองคนอื่นนี่ผมเอียนสุดๆ )

น้องญาญ่าหน้าตาสวยน่ารักมากๆ เลยครับ

ทำหน้าทะเล้นได้เนียนมากดูแล้วน่ารักไม่ติดขัดเป็นธรรมชาติดีมากๆ ครับ

ส่วนพระเอกผมไม่ค่อยได้มองหน้าเค้าเท่าไหร่นะ

แต่เอาเป็นว่าหน้าตาดีแบบดูแล้วแปลกๆ ตาดีเหมือนกันครับ

จากคุณ : SPLENDIDA
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 55 12:03:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com