Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลังจากพิสูจน์ ปิ่นอนงค์ สรุปคือว่า ติดต่อทีมงาน

ปกติถ้าผมดูก็แต่ละครบู๊และไม่ต่อเนื่อง เพราะไม่ค่อยดูละครเท่าไหร่ เน้นหนังมากกว่า

อย่างละครเรื่องที่ดูล่าสุดก็ ที่เป็นเรื่องคาวบอย ไม่รู้เรื่องอะไร

แต่เห็นกระแสปิ่นอนงค์ในนี้แรงมากเลยงง ต้องไปหาดูย้อนหลัง เพราะอยากรู้มันคือละครอะไร

สรุปมันก็คือ ละครน้ำเน่านี่เอง

เมียน้อยพ่อมีชู้

นางเอกดีจนเว่อร์

แม่ยายโง่ขั้นเทพ

พระเอกแนวละครไทยคือ ตบจูบ แถมเข้าใจนางเอกผิดตลอด

แต่มันน้ำเน่าแบบสนุกและน่าติดตามนะ แถมมีบทบู๊แบบเถื่อนๆถูกใจผมอีกต่างหาก  

แต่คงดูแค่รั้งเดียวล่ะครับ

ไม่ใช่ว่ามันไม่ดีนะครับแต่ผมกลัวติด แล้วจะไม่มีเวลาไปดูหนังที่ตัวเองชอบดูมากกว่า

ก็สมกับที่อวยกันครับ ละครสนุกดี ชื่นชมครับ

จากคุณ : u_sukkho
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 55 14:32:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com