Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ สำนักบูยงกัค ตอนที่ 21~ อา ดา โม "จอมมารผมขาว ??" ... ถึง ร้าย ก้อ รัก นะ เราจะรอชม F A I T H ^,^{แตกประเด็นจาก A12332567} ติดต่อทีมงาน

ถึง ร้าย ก็ รัก นะ เก เร ยัง ไง ก็ รัก นะ 

ถึงแม้เวบ เอเชี่ยนวิกิ ดราม่าวิกิ และลุงฮานซิเนมาจะยังไม่ออกมายืนยัน
แต่ภาพจากเหล่า Minoz แฟนคลับน้องมินมิน ได้โพสรูปน้องฮุนนี่ ออกมาแล้ว

"จอม มาร ผม ขาว"
ตอนแรกก้อคิดว่าจะเล่นเป็นผมขาวใจดี
คิคิ อิ minoz คนนี้ดันเขียนกำกับไว้ " Villain" ซะงั้น
ขอบคุณเหยี่ยวข่าว นกเบ๋ อีกครั้งนะคะ

มามะเราจะได้ดู น้องฮุนนี่เป็น "จอมมาร" ปะทะ น้องมินมิน "องครักษ์เทพบุตร"
ศึกครั้งนี้ เราจะเชียร์ทั้งสองคน

อร้ายยยยยยยยยย .... เชือดเฉือนสุดฤทธิ์
น่าจะสนุกแล้วล่ะ F A I T H

ปอลอ.... ทั้งนี้เราจะยังรอคำยืนยันทั้งบท และภาพอีกครั้ง
หวังใจว่า อาจมีการพลิกผันตามมา hahahahaha

จากคุณ : แยมโรลสีชมพู
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 55 17:10:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com