Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คอการ์ตูนช่วยแนะนำ การ์ตูน/อนิเมะ/มังงะ ฮาๆมันส์ๆ ให้หน่อยนะคะ ^^ [การ์ตูน] ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าจะได้ไปงานเทศกาลหนังสือค่ะ เลยว่าจะไปเหมาหนังสือการ์ตูนมาอ่านซะหน่อย
ตอนนี้กำลังมองหามังงะที่ตลกๆ ฮาๆ อย่าง กินทามะ (คุโรมาตี้อ่านแล้วไม่ค่อยเก็ทมุขเท่าไร) น่ะค่ะ หรือไม่ก็แนวไหนก็ได้ที่อ่านสนุกจนวางไม่ลงประมาณนี้

ส่วนอนิเมะนั้น อยากดูเรื่องใหม่ๆ 55+ เพราะวันหยุดมาค้นดูที่บ้านมีแต่เรื่องที่ดูหมดแล้ว เลยอยากดูเรื่องใหม่ๆบ้าง ขอเน้นอนิเมะที่ ฮาก๊าก ตลกสุดๆ เลย (จะมีไหม?)
หรือไม่ก็ดูแล้วมันส์จนไม่อยากจะห่างจากจอ ประมาณนี้น่ะค่ะ

เป็นคำขอที่เรื่องมากเลย - -"     แต่ก็รบกวนด้วยนะ คิดว่าคอการ์ตูนคงจะแนะนำให้ได้ ถ้ามีรูปหรือเรื่องย่อให้ด้วยจะขอบคุณมากๆๆๆๆๆ

จากคุณ : หวานเย็นสตอรเบอร์รี่
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 55 12:41:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com