Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีหนังโหดๆ แนว Grotesque / Martyrs / Hostel ไรงี้อีกไหมครับ ติดต่อทีมงาน

http://atcloud.com/stories/77534  

ผมดูหมดทุกเรื่องในนี้แล้ว แต่ถูกใจเรื่องเดียวคือ Grotesque อ่ะครับ (เรื่องอื่นไม่ชอบ เพราะนักแสดงดูแอคติ้งไม่เว่อร์เท่าไร เน้นเลือดสาดอย่างเดียว)

ส่วนเรื่องที่ดูแล้วหลอนๆไปหลายวันเลย คือ Martyrs ครับ  ชอบมากกกกกกกกกก นักแสดงสุดยอด เนื้อเรื่องเยี่ยม กับ Frontiers ก็แสดงเยี่ยมครับ (ไม่รู้นางเอกคนเดียวกันหรือเปล่า)

ส่วน Hostel นี่ ชอบแค่ภาคเเรก กับภาคสามครับ  

หนังตลาดๆอย่าง saw / final destination ไรงี้ดูทุกภาคครับ ชอบเหมือนกัน

มีไรแนะนำอีกบ้างครับ ดูแนวนี้เยอะมากกกกกกกกก จนพี่ร้านเช่าหนังถามว่า เป็นโรคจิตป่าว 555+

จากคุณ : 6_pack
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 55 23:05:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com