Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** เชิญร่วมเฮฮาตามประสาคนรัก..Kim Nam Gil @ pantip 125 ** D-Day วันออกจากกรม ^^{แตกประเด็นจาก A12234835} ติดต่อทีมงาน

WELCOME TO KIM NAM GIL'S HOME @ PANTIP 

วันนี้ที่รอคอย

14 ก.ค. 2555

730 วัน...กับการรอคอยผู้ชายอันเป็นที่รักของพวกเรา ในที่สุดก็ถึงวันนี้แล้ว

D-Day วันที่นัมกิลจะออกจากกรมทหาร กลับเข้าวงการบันเทิงอีกครั้ง

แค่คิดก็......แอบกริ๊ดเบาๆ ในใจดังๆ ซะแล้ว สาวน้อยประแป้ง

สนก.ทุกคน วันนี้มาร่วมแสดงความยินดีกับลูกพี่ในการสิ้นสุดภารกิจรับใช้ชาติกันค่ะ

วันนี้ขอไม่ย้ายของมานะคะ ขอเป็นกระทู้พิเศษ กระทู้หลังค่อยขนของไปค่า เชิญเมาท์กันได้เลย

สถานที่ติดต่อ

2F, 127-5, CHUNGDAM-DONG, KANGNAM-GU, SEOUL, KOREA
STARJ ENTERTAINMENT (135-957)

คำเตือน 

ใครไม่ชอบ Kim Nam Gil กรุณาอย่าเข้ามาทำให้เสียบรรยากาศ
หากเกิดปัญหากระทู้ด๋อย กรุณาแจ้งหลังไมค์ด้วยค่ะ
กรุณางดโพสท์ ลิงค์ ที่เกี่ยวกับการ download ทั้งหลายทั้งปวงนะคะ 
จะได้ไม่มีปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์
รูปที่สมาชิกทุกท่านนำมาลง จากที่อื่น อยากให้ลง credit ที่รูปไว้ด้วยนะคะ
เพื่อเป็นกำลังใจให้กับเจ้าของรูป แต่ถ้าจำไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ
ขอบคุณเพื่อนร่วมความรู้สึกทุกคน ขอให้มีความสุขกับมุมน้อยๆ ของเราที่นี่ค่ะ

# Banner จากเก๊าเอง #

จากคุณ : น้องขนม
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 11:28:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com