Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สัปดาห์สุดท้ายแล้ว มาสั่งลาละครน้ำดี รักนี้หัวใจมีครีบ กันหน่อยดีไหม ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอบอกว่า ละครเย็นก็มีหัวใจนะครับ

เห็นมีแต่คนพูดถึง ธรณีฯ บ้าง ปิ่นอนงค์ บ้าง ขอพูดถึงละครเย็นเรื่องนี้บ้าง

ตอนดูตัวอย่าง รู้ว่าเรื่องเงือก ก็อยากดูทันที ยิ่งดูยิ่งรัก รักหมด

ตั้งแต่ มีนานุช มัสยา ชลนที อาจารย์ธารา น้าหมึก กุ้งเผา และที่รักสุดๆ คือ ยายปูม้า

ผูกพันธ์กับพวกนี้แบบไม่รู้ตัว

รักนี้หัวใจมีครีบ น่ารัก เป็นละครม้ามืด ที่เข้ามานั่งกลางใจผมแบบคาดไม่ถึง

สัปดาห์นี้จบแล้ว แต่ที่เศร้ากว่าคือ วันพฤหัสบดีที่จะอวสาน ผมดันไม่อยู่ดี เพราะมีธุระกระทันหัน คงต้องพึ่ง youtube

สุดท้ายนี้ รักพระเอกครับ หล่อมาก เป็นดาราชาย ที่รู้สึกว่าหล่อแบบไม่ศัลยกรรมเลย

ฝากเพื่อนๆ โหวตให้ละครนี้ สักกระทู้เถอะ  ไหนๆมันจะจบแล้ว นะนะนะ

จากคุณ : ikkru
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 55 16:19:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com