Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

2546 - 2555 10 ปี ไวเหมือนโกหก เวลาเปลี่ยน คนก็เปลี่ยน ติดต่อทีมงาน

วันนี้เอารูปดาราที่ถ่ายปฏิทินเมื่อปี 2546 ของทีวีพูล มาให้ชมครับ จากวันนั้น(2546)มาจนถึงวันนี้(2555) ก็ 10 ปี พอดี มาดูกันครับว่าดาราแต่ละคนเมื่อ 10 ปีก่อนเป็นอย่างไรบ้าง

ต้องขออภัยด้วยนะครับ ดาราบางคนผมจำชื่อไม่ได้ จำได้บางคนเท่านั้น หากชื่อผิดประการใดต้องขออภัยด้วยนะครับ  หากท่านใดรู้จักชื่อดาราท่านใดก็บอกได้นะครับ  บางคนผมนึกชื่ออย่างไรก็ไม่ออก มันติดอยู่ในหัวนะครับ ยิ่งคิดยิ่งนึกไม่ออก เฮ้อ! ให้มันได้อย่างนี้สิ พอเราไม่สนใจกลับนึกออกซะนี่....

เครดิตภาพ....ปฏิทินทีวีพูล

จากคุณ : baokalasin
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 55 13:35:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com