Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พันทิป มีกลุ่มย่อย " ละครไทย " ให้แล้วนะคะ ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้ว่าเห็นกันหรือยัง

เอามาฝากนะคะ

เวลาตั้งกระทู้ก็เลือกให้ถูกหมวดนะคะ  เห็นบ่อยๆ ชอบเอากระทู้ละครไปตั้งในห้องหนังไทย หยอกเย้า

ทีนี้จะ กรี๊ดดด ฟิน จิกหมอน จิกหัว อะไรก็แล้วแต่

เลือก คลิก ตั้งให้ถูกหมวดก่อนกดส่งเข้าห้องเฉลิมไทยหน้ารวมนะคะ เช็คดีๆก่อนส่ง

ทุกๆละคร ทุกเรื่อง ทุกช่อง !!!
เพื่อที่ว่า คนที่เขาไม่สนใจหมวดละคร จะได้เลี่ยงที่จะคลิกได้ค่ะ

(เลือก คลิก ตาม รูป คห.3 คุณ phokar เลยค่ะ)

ถือเป็นการแก้ปัญหาได้ในระดับหนึ่ง ที่ช่วยให้คนที่ไม่สนใจหมวดละครได้เลี่ยงที่จะพบเจอกระทู้ดังกล่าว

ขอบคุณ pantip  ด้วยค่ะ

.....

แก้ไข เพิ่มข้อความเล็กน้อย

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ค. 55 16:06:01

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ค. 55 15:22:18

จากคุณ : ณิ _ ณิรริน 19
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 55 15:20:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com