Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมเด็จพระเทพฯ เสด็จพระราชดำเนินไทยพีบีเอส ทรงทดลองอ่านข่าว ติดต่อทีมงาน

พอดีเพื่อนอยู่ที่ไทยพีบีเอส ถ่ายภาพมาลงไว้
เลยเอามาฝากให้ชื่นชมพระบารมีกันค่ะ

เปิดชมได้ช่วงข่าวภาคค่ำ และข่าวในพระราชสำนัก ค่ำนี้นะคะ

........................................

เพื่อนโพสตไว้ค่ะ..

Petpe Oknation ทรงอ่านข่าวจาพร็อมเตอร์
Petpe Oknation ทรงถาม น้องตาล ว่า เวลาอ่านต้องกดแบบนี้ตลอดเลยหรือ ...
Petpe Oknation แล้วพระองค์ก็ตรัสว่า .. ตัวหนังสือวิ่งเร็ว อ่านไม่ทัน

...

เพิ่มเติมข้อมูลค่ะ

มีอีกนะคะ..

Nattha Komolvadhin ‏@Nattha_ThaiPBS

ติดตาม สมเด็จพระเทพฯทรงอ่านข่าว ฉบับเต็ม ภาษาไทยและ จีน

ที่นี่ ThaiPBS 21.15 น.

""""""

Nattha Komolvadhin ‏@Nattha_ThaiPBS
แก้ไข! ฉบับเต็ม...สมเด็จพระเทพฯทรงอ่านข่าวภาษาไทยและข่าวเกี่ยวกับประเทศจีนนะคะ

ที่นี่ThaiPBS 21.15 น. ค่ะ

""""

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ค. 55 21:09:32

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ค. 55 20:40:14

จากคุณ : ลั่นทมสีแสด
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 55 18:34:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com