Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นผู้ชายก็ขอกรี๊ดดด.. “ณเดชน์” หรือ“พี่อาทิจ” ตัวเป็นๆ หล่อสะท้อนแสงมาก!!!! ติดต่อทีมงาน

วันก่อน เพื่อนมาบอกว่า พี่ณเดชน์มาถ่ายโฆษณาที่มหาลัยยยย เลยรีบวิ่งไปกับเพื่อนอีก 2 คนครับ เพื่อนผู้หญิงที่ไปด้วยปากก็พูดไม่หยุด จะไปดูว่าที่สามีในอนาคต!!! (ช่างกล้านะครับเพื่อนผม พูดออกมาได้ แต่ก็ฮา)

ไปถึง ช๊อคครับ!! ไม่นึกว่าจะได้เจอตัวเป็นๆ ขนาดผมเป็นผู้ชายนะสารภาพเลยหล่อจนผู้ชายก็ยังมอง เพื่อนผมยังบอกเลยว่าเห็นแต่ในจอก็ว่าหล่อโฮก หล่อบาดตาบาดใจแล้ว พอเจอตัวจริงไป! กรี๊ดสลบเผลอเกือบทำวิญญาณหลุดออกจากร่างทันที…

อย่าหาว่าโอเว่อร์งั้นงี้เลยนะครับ ดูละครทีวีมาก็เยอะ แต่ก็เห็นจากหน้าจอทีวีเท่านั้น พอเห็นพี่ณเดชน์ตัวเป็นๆก็เพิ่งจะรู้ว่าหล่อทะลุจอมันเป็นยังไง!! ผู้ชายยังเหลียว คิดดู

ตอนที่ถ่าย  รู้สึกเหมือนว่า พี่ณเดชน์กำลังถ่ายโฆษณาใหม่ของมือถือซัมซุงอยู่  ถ้าไม่ผิดน่าจะเป็นรุ่น กาแล็คซี่พ๊อกเก็ต

ตัวจริงโอเคมากๆครับ ไม่หยิ่งเลย มียิ้มน้อยยิ้มใหญ่ด้วย (ตอนถ่าย) เพื่อนผมมันก็เวิ้นเว้อว่าพี่เค้าแอบยิ้มให้มัน 5555 ก็เลยเอามาแชร์ให้แฟนคลับดูกันครับ

ป.ล. อย่าอิจฉาผมนะ ผมเองยังอยากหล่อเหมือนเค้าเลย 555

จากคุณ : ว่าไงล่ะ?
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 55 15:26:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com