Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เค้าบอกว่าหนูเหมือนพี่ญาญ่า ^^ ติดต่อทีมงาน

เดี๋ยวนะค่ะ อย่าพึ่งด่าๆ หลายๆคนอาจจะคิดว่า "เหอะ!! ช่างกล้า ไม่เจียมสังฆารเลย" แต่รับรองได้ค่ะ ว่าไม่ใช่เจ้าของกระทู้แน่นอน หนูไม่อาจเอื้อม
แต่คนที่เจ้าของกระทู้หมายถึง คือหนูน้อยแสนน่ารักคนนี้ต่างหากค่าาาา น้องเวียงพิงค์นั้นเอง หลายๆคนอาจจะรู้จักน้องอยู่แล้วนะค่ะ เพราะจะว่า
น้องเป็นเน็ตไอดอลเลยก็ว่าได้ น้องเวียงพิงค์เป็นลูกครึ่งไทย-เยอรมันคะ คุณพ่อเป็นคนเยอรมัน ส่วนคุณแม่เป็นคนไทย สาวเหนือเจ้าาาา
ตอนนี้น้องเวียงพิงค์อายุได้ 2ขวบ 8 เดือนแล้วคะ กำลังน่ารัก น่าหยิกเชียว แล้วอีกอย่างน้องก็คล้ายๆน้องญาญานะค่ะ ว่ามั้ย เอ๊ะ!! หรือเจ้าของกระทู้คิดอยู่คนเดียว

จากคุณ : มิเกน
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 55 17:17:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com