Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเฉย ๆ ครับ ไม่อยากเป็นกระทู้แนะนำ "ณเดช - ญาญ่า เรื่องไหนสนุกสุด ติดต่อทีมงาน

ดวงใจอัคนี (95 คน)
  เกมร้ายเกมรัก (33 คน)
  ธรณีนี่นี้ใครครอง (41 คน)
  โฆษณาเลย์ อันนี้เคยดู 555 (4 คน)

54.91%
  ดวงใจอัคนี (95 คน)
 19.08%
  เกมร้ายเกมรัก (33 คน)
 23.70%
  ธรณีนี่นี้ใครครอง (41 คน)
 2.31%
  โฆษณาเลย์ อันนี้เคยดู 555 (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 173 คน

สวัสดี ชาวละครไทย (โดนเขาจับแยกร่างออกมาแล้ว)

ผมชอบญาญ่า แต่ไม่เคยดู ญาญ่า กับ ณเดช เลยสักเรื่อง
แม้ทุกเรื่องที่ผ่านมา กระแสจะบอกว่าสนุกมาก

จนกระทั่งวันนี้ น้องที่ทำงาน (ผู้ชาย) บอกว่าจะรีบกลับบ้านไปดู ญาญ่า
อะไรจะขนาดนั้น

ผมก็เลยถามเลยว่า เรื่องไหนสนุกสุด ผมจะเลือกเรื่องนั้นมาดูเป็นเรื่องแรก

ปล. ณเดช ก็เคยเจอแล้ว แบบระยะประชิด ไม่มีแฟนคลับด้วยเอ้า
(อิจฉาละสิ) ก็ยอมรับ ว่าหล่อ ผมยอมแพ้ (แต่แพ้ไม่มากหรอก 5555)

ขอบคุณเจ้าของภาพ ไม่รู้ใครเป็นเจ้าของ แต่ก็ขอขอบคุณครับ

ไม่ต้องโหวตขึ้นกระทู้แนะนำนะ เดี๋ยวผมดีใจ

จากคุณ : พ่อมดกระป๋อง
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 55 21:36:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com