Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครดูเรื่อง Big จนมาถึงตอน 14 มาแล้ว เข้ามาหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งดูจบตอนที่ 14 ค่ะ ดูเป็นวัน ๆ แบบ อดนอน เลย ฮ่าๆๆ ><

เริ่มเข้าเรื่องได้แระ อิอิ
หูยยยยยยยยยย ลุ้นมากกกเลยค่ะ จนตัวเกร็งไปเลย
ไม่รู้ คังคยองจุง ยังอยู่ในร่าง ซอแยจุน หรือเปล่า ?
ลุ้นจนรอตอนไปไม่ไหวแล้ววว เมื่อไหร่จะมาเนี่ย เอิ๊กๆๆ
อินโคตร ๆ เลย T_T

มีใครคิดเหมือนเราบ้างคะ?  
คือ ทั้งคู่ ประสบอุบัติเหตุ แล้วถูกสลับร่างกัน
แยจุน อยู่ไหนไม่รู้ หายสาปสูญไปเลยว่าเลยก็ได้มั้ง
เพราะ เราไม่เคยเห็นวิญญาณแยจุนอยู่ที่ไหนเลย - - ก็คือง่ายๆ เห็นแต่ วิญญาณของแต่ คยองจุง อะ
พอปวดหัว วิญญาณก็กลับเข้าร่างคยองจุง แค่แปปเดี๋ยว แต่ ยุนแจเหมือน แค่ สลบไป ละมั้ง เหมือน วิญญาณของยุนแจ ไม่มีตัวตน อ่ะ
งงป่ะหว่า ?
5555555555 5.

แต่ ถ้าอยากสลับร่างกัน ก็คือ คังคยองจุง ต้อง ช่วย ซอยุนแจ ก่อน เหมือนกลับกันอ่ะ
เพราะ ซอยุนแจ ป่วยหนัก อ่ะคะ

ใครคิดเหมือนเราบ้าง ????

มั้งนะคะ เดา ๆ เอา อ่ะ 555555555 5.

อิอิ ใครอยากเม้า เรื่องนี้ เม้าได้นะคะ xoxo.

จากคุณ : Nadinnadin
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 55 03:40:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com