Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟรี่เทล vs เซเบอทูธ วิเคราะห์เกมส์ ติดต่อทีมงาน

ตอนหน้าเป็นตอนที่หลาย ๆ คนกำลังรอคอย ผมเองก็เช่นกัน ทีนี้อยากจะมาชวนคุยเล่น ๆ เย็นวันอาทิตย์ ว่าคู่ไหนผลออกมาน่าจะเป็นแบบไหน

เอาแบบ แฟรี่เทลคนไหนจะชนะบ้าง แล้วใครในแฟรี่เทลมีสิทธิ์พลิกล็อคแพ้บ้าง

ความเห็นผม ผมว่านัตสึ ลักซัส นี่น่าจะชนะแน่นอน โดยลักซัสน่าจะถล่มแหลก ที่จริงผมว่าแฟรี่เทลชนะรวด เพราะที่ผ่านมาเจอศึกเหนือใต้มาเยอะ ประสบการณ์และระดับพลังน่าจะเป็นต่อ

แต่ไม่รู้ทำไมผมเสียว ๆ คู่เอลซ่า vs มิเนอร์ว่ามาก ผมว่ายัยนี่น่าจะมีอะไรแอ๊บอยู่ เพื่อน  จินตนาการยังไงกันมั่ง

จากคุณ : Davinciza
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 19:10:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com