Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้กรี๊ดดารา ที่ขึ้นเป็นกระทู้แนะนำ ควรมีการ กดโหวต เอาออกจากการทู้แนะนำไหมคะ ติดต่อทีมงาน

ควร จะได้ต่อสู่กับ พวกปั่นโหวต (54 คน)
  ไม่ควร อยากให้มันตก ขอเชิญไปโหวตกระทู้อื่นแทนสิ ( ก็กรี๊ดดาราเยอะมาก หากระทู้อื่นๆ ที่ดีไม่เจอนี่ ) (22 คน)

71.05%
  ควร จะได้ต่อสู่กับ พวกปั่นโหวต (54 คน)
 28.95%
  ไม่ควร อยากให้มันตก ขอเชิญไปโหวตกระทู้อื่นแทนสิ ( ก็กรี๊ดดาราเยอะมาก หากระทู้อื่นๆ ที่ดีไม่เจอนี่ ) (22 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 76 คน

กระทู้กรี๊ดดารา  กระทู้จินตนาการถึงดารา  ฯลฯ  ที่ขึ้นเป็นกระทู้แนะนำ  ควรมีระบบ หักลบคะแนน เพื่อเอามันออกจากการเป็นกระทู้แนะนำไหมคะ

บางครั้งก็สงสัยว่า ทีมงานละคร มาสมัครเว็บพันทิป แล้วโหวตกันหรือเปล่าน่ะค่ะ  

คือ มันเห็นได้ชัดเจนว่า ไม่มีคุณค่าควรแก่การเป็นกระทู้แนะนำเลยน่ะค่ะ

ถ้ามีกระทู้กดหักคะแนน ถ้ามีคนปั่นโหวต ยังพอต้านได้บ้างน่ะค่ะว่า  มีคนไม่ชอบอะไรแบบนี้เช่นกัน

ปล. คิดถึงเฉลิมไทยสมัยก่อน มีกระทู้รีวิวหนัง  แนะนำหนัง  เบื้องหลังหนัง  ฯลฯ  กระทู้แนะนำมันคู่ควรจะเป็นกระทู้แนะนำมากกว่านี้  

เดี๋ยวนี้มีแต่กระทู้กรี๊ดดารา  -_-"a  ( ซึ่งมีคนบ่นไปเยอะแล้ว )

จากคุณ : จำฉันได้ไหม
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 55 13:42:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com