Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@~Queen Inhyun’s Man & In[na]Hyun[woo] Couple~@ #14 พ่อยกแม่ยกทั้งหลาย เรามาโหวตลายโปรเจ็คแก้วกันเถอะ{แตกประเด็นจาก A12410158} ติดต่อทีมงาน

หลังจากปาร์ตี้เลี้ยงส่งฮยอนอูเข้ากรมจบลงไปหมาดๆ เมื่อวานนี้ ข่าวคราวต่างๆก็คงต้องน้อยลงไปด้วย อย่ากระนั้นเลย พวกเรามาหากิจกรรมอย่างอื่นทำแก้เหงากันดีกว่าค่ะ

โปรเจ็คแก้วที่นำโดยคุณแม่มดและพี่อ้อ (ที่เราเรียกว่าพี่ดาวตลอดมา) ก็เป็นรูปเป็นร่างมาอย่างน่าชื่นชม ต้องขอขอบคุณเจ้าของโปรเจ็คที่เสียสละเวลามาทำให้พวกเราทุกคนมีความสุขนะคะ

จากกระทู้ที่แล้วสรุปได้ว่าแก้วมักจะมีลาย 2 ด้าน ด้านหน้าเป็นรูปใหญ่ ด้านหลังเป็นรูปเล็ก ราคาเบื้องต้น 85 บาท จะทำ 3 ลาย จึงขอแรงพ่อยกแม่ยกทุกคนร่วมด้วยช่วยกันโหวต 3 ลายโดนใจกันค่ะ โดยจะให้โหวตลายด้านหน้าก่อน ปิดโหวตวันที่ 26 ก.ค. และปิดรับจองวันที่ 27 ก.ค. ค่ะ มีข้อเสนออะไรบอกกันได้เต็มที่ค่ะ

จากคุณ : ปาฏิหาริย์ไม่มีในโลก
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 55 23:55:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com