Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โคทาโร่ภาคแรก ช่วงเล่ม10กว่าๆตามร้านเช่าหรือร้านมือสองหายากมั้ยครับและแนะนำเรื่องการxeroxมาแทรกเล่มที่หน้าไม่ครบทีครับ ติดต่อทีมงาน

คือพอดีผมได้โคทาโร่ภาคแรกชุดนึงมานานได้ซักพักแล้ว ด้วยราคาแบบrare item กันเลยทีเดียว

ที่นี่ผมก็เพิ่งมาว่างรื้ออ่านทีละเล่ม แล้วก็เจอjackpot ครับ คือ
มีอยู่เล่มนึงหน้ามันซ้ำและหน้าไม่ครบอ่ะครับ คือมันมีหน้า60กว่า-80กว่าหายไป แล้วหน้า80กว่า-90กว่า ซ้ำกันสองรอบ รวมแล้วมันหายไป8แผ่น 16หน้า แล้วมีหน้าซ้ำมาแทน 8 แผ่น 16 หน้า

แล้วเล่มไหนหน้าซ้ำดันไม่ซ้ำ มาซ้ำเล่ม 10กว่าๆที่เป็นเล่มหายากมากๆ ขนาดมือสองปล่อยกันนับสิบเท่าจากราคาปกก็มี แล้วก็ยังมีคนซื้อ

ที่นี้ผมพยายามหาเล่ม19มาแทน แต่ไม่รู้จะหาได้มั้ย ก็เลยคิดว่าบางทีไปหายืมตามร้านเช่ามาถ่ายเอกสารหน้าที่หายไปดีมั้ย

แต่จะบอกว่าแถวบ้านผมมีร้านเช่าร้านเดียวครับ ผมไม่ได้เป็นสมาชิกด้วยเพราะผมไม่เคยเช่าหนังสืออ่านเลย และร้านนี้ก็ดันไม่มีโคทาโร่ภาคแรกด้วย

ไปสมัครสมาชิกร้านเช่าไกลๆบ้านเขาก็ไม่รับสมัครหรือเปล่าครับเนี่ย คือไม่เคยเป็นสมาชิกร้านเช่าเลยครับ เหอๆๆๆ แล้วปกติตามร้านเช่าทั่วๆไปในกรุงเทพ ส่วนใหญ่มีโคทาโร่ภาคแรกให้เช่ามั้ยครับ

เล่มที่ผมมีปัญหาคือเล่ม19 ครับ หรือถ้าใครมีเล่มนี้แล้วช่วยผมได้ หรือหาเล่มนี้เจอที่ไหน รบกวนติดต่อมาทีนะครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 55 10:22:45

จากคุณ : อยากเป็นแรมโบ้^-^
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 55 23:03:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com