Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงป้าแจ๋ว ใจร้ายมากเลยนะคะคืนนี้ ขัดใจมากเลยทำกันได้ ติดต่อทีมงาน

ป้าแจ๋วใจร้ายมากเลยคืนนี้ จะมีซักนิดให้เค้าได้เข้าใจกันไม่มี อุตสาห์ออกมาเจอกันคิดว่าจะได้คุยกันดีๆ ให้แหวนกัน ดันประชดกันซะอีก ขัดใจมากเลย เวลาใจร้ายป้าแจ๋วจัดเต็ม เวลาฉากหวานๆ จัดหนักมาเลยนะคะ ไม่งั้นโกรธเจอจะกัดให้จมูกแหว่งเลย ฮึ :(

นักแสดงก็เล่นอะไรกันไม่รู้ อินตามตลอด ธรณีฯ คืนนี้ทำให้เราอีดอัด ขัดใจ
ตุ่น ร้องเพลงเพราะมาก แต่มันไม่ถูกที่ถูกเวลานะจ๊ะหนู
น้องณี อยากเขกกะโหลกหนูมากทำตัวเอง แต่พอเจอน้องร้องไห้สะอื้นในห้องแล้ว อยากเข้าไปกอดไปโอ๋จังเลย
พี่ทิจ พ่อจะดีไปไหน ใครว่าไงก็ว่าตาม ขัดใจเค้ากันบ้างก็ได้ แล้วอยากพูดอะไรก็พูดไม่ใช่มัวแต่ประชดตามน้อง แล้วรู้หรือเปล่าว่าน้องร้องไห้
สามลิง ไม่ต้องกลัวนายแล้ว พูดให้รู้สำนึกบ้าง รอให้คิดเองช้า
น้าแก้ว ให้ไวเลยค่ะ ไปตามยายทองโตมาได้แล้ว
ยายทองโต ปกติชั้นเบื่อเธอ แต่วันนี้ทำไมเธอไม่ออกมา พรุ่งนี้มาเร็วๆ เลยนะ
เจ้างู แกเป็นสัตว์ที่ไม่ชอบเลย แต่พรุ่งนี้รีบๆ มากัดพี่ทิจเลย น้องณีจะได้ดูแล
ป้าแจ๋วคะ ป้าต้องรับผิดชอบนะช่วงหวานๆ เอาป้าวิไลกับเวทางค์ไปเก็บด้วยอย่าได้ออกมาขัดจังหวะ
คุณย่าคะ ที่น้องณีขอให้พี่ทิจสมหวังกับตุ่น คุณย่าอย่าให้ตามที่น้องขอนะคะ ขอบคุณคุณย่ามากค่ะ
ช่อง3 ใจร้ายมากรองจากป้าแจ๋ว ละครดีๆ ทำไมสั้นจัง เพลงประกอบละครก็เพราะดันเปิดไม่ค่อยจะจบเพลงเลย เรื่องหน้าขอคู่นี้อีกนะคะจะช้าจะเร็วก็รอได้ค่ะ

จากคุณ : pitchy-lucky
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 55 23:42:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com