Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Natsume Yuujin-chou] ว่าด้วย LALA ปกล่าสุด มีใครอวยคู่นี้เหมือนเราไหมคะ? ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปสอย LALA เดือน 9 ที่คิโนะมาค่ะ อุกรี๊ดดดดดดด ด เหลือเล่มสุดท้าย รู้สึกว่าเป็นพรหมลิขิต

เหตุเนื่องจากหน้าปกค่ะ ปกติเราไม่ใช่คนที่ชอบสปอยตัวเองค่ะ แต่เห็นปกลาลาเล่มใหม่แล้วไม่ไหวจริงๆค่ะ เพราะเป็นคู่โปรดของเรา กรี๊ดดดดดด ด นาโทริซังกับนัตจัง ค่ะ!

ดูเผินๆนี่เหมือนงานแต่งงานเลย 5555555555 5 นาโทริซังให่สูทแล้วหล๊อหล่อ  *อวย* ดูสิ เซนเซยังมาเป็นสักขีพยาน (ห๊ะ?

ของแถม เล่มนี้เป็นที่วางตะเกียบรูปเซนเซค่ะ แต่เราคงไม่กล้าวาง น่ารักเสียขนาดนั้น 

จากคุณ : kaoree
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 55 21:40:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com