Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอประนาม พวกขับออฟโรคที่ทำลายธรรมชาติ(เนวิเกเตอร์) ติดต่อทีมงาน

ดูรายการเนวิเกเตอร์ วันนี้แล้วแสดงให้เห็นเลยว่า
การกระทำของคน เพียงกลุ่มนึงที่เห็นแก่ความสนุก
สร้างความเดือดร้อนแก่ธรรมชาติและเจ้าหน้าที่ ที่ปฎิบัติหน้าที่
เพื่อรักษาธรรมชาติแค่ไหน

กับการที่พวกคุณเอารถเพื่อไปลอง แต่ทางที่เจ้าหน้าที่ตอ้งใช้เสียหาย

ปล1.ผมหมายถึงเฉพาะบางกลุ่มเท่านั้น แต่พวกที่ไปในที่ที่เขาจัดไว้ให้ เช่นรีสอร์ทหรือสนามที่จัดไว้ให้
ผมขอชื่นชมพวกคุณครับ
ปล2.ขออภัยพวกครับถ้าผมตั้งผิดหมวด

จากคุณ : อมยิ้มนี้นั้นท่านได้แต่ใดมา
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 55 11:23:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com