Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + ส่งต่อ ASTA Magazine ฉบับ ส.ค และ ก.ค + + ขอแลกกับรูปน้อง Suzy missA น่ารักๆ นะคะ ^,^ ติดต่อทีมงาน

อรุณสวัสดิ์ค่ะพี่น้องบ้านละครเกาหลี ทุกๆท่าน ^,^

เช้าวันจันทร์วันทำงานวันนี้ ขอให้ทุกคนมีความสุขกับงานที่ทำนะคะ ...
วันจันทร์วันนี้ เก๋ยังหยุดพักผ่อนอยู่ที่พัทยา ชมฟ้าและทะเลอยู่ค่ะ
แต่เด๋ียวบ่ายนี้ก้อต้องกลับแล้วค่า มาตั้งกะวันเสาร์ ชาร์ตแบตพอแล้ว
มีพลังกลับไปทำงานต่อ สู้ๆ ;)

เก๋หอบหิ้ว ASTA Magazine ฉบับใหม่เดือนสิงหาคม มาที่นี่ด้วย
อ่านจบแล้วค่ะ หน้าปกหนุ่มหล่อ boyband Super Junior ค่ะ
ข้างในสาระบันเทิงเกาหลีเพียบเช่นเคยค่ะ ^,^

นอกจากนี้ยังมีฉบับกรกฎาคม หน้าปกน้องจุง Kim Hyun Jung ที่บ้านด้วยค่ะ

อยากส่งต่อความสุข ในการอ่านและดูรูปสวยๆ ของดาราที่เราชื่นชอบให้เพื่อนบ้านละครเกาหลีค่ะ
ท่านไหนสนใจอยากจะให้เก๋ส่ง ASTA Mag ไปให้

***กติกาไม่ยาก***  
เก๋ขอ แค่โพสรูปน้องซูซี่~แบ ซู จี มาแลก ก้อพอค่ะ
จะเซฟเก็บไว้ในคอมพิวเตอร์ ;)
ตอนนี้กำลังตามเก็บรูปน้องซูซี่อยู่ค่ะ 555

แจ้งฉบับที่อยากได้ First Come First Serve ค่า

พรุ่งนี้เช้าเก๋จัดส่งให้เลยค่า ;)

แก้ไขเมื่อ 06 ส.ค. 55 09:55:39

จากคุณ : แยมโรลสีชมพู
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 08:59:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com