Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@~Queen Inhyun's Man & In[na]Hyun[woo] Couple~@ #18 เตรียมตัวเตรียมใจส่งชายฮยอนไปเข้ากรม พรุ่งนี้!!{แตกประเด็นจาก A12452273} ติดต่อทีมงาน

InHyun Couple Home ก้าวเข้าสู่บ้านหลังที่ 18 แล้วนะคะ พร้อมๆ กับการนับถอยหลังส่งฮยอนอูเข้ากรมในวันพรุ่งนี้ 7 August 2012 คิดๆ แล้วก็ใจหาย อินนาคงยิ่งกว่าพวกเราหลายเท่าเลย ไม่รู้ว่าจะร้องไห้หรือเปล่า ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทั้งคู่ต่อไปนะคะ

หลายๆ คนคิดว่า ในเมื่อฮยอนอูเข้ากรมตั้ง 2 ปี ผลงานอะไรก็ไม่มีออกมา จะมีแต่ของอินนา แล้วบ้านของพวกเราจะแตกหรือล่มสลายไปมั๊ย อันนี้ตอบไม่ได้นะคะ อนาคตเป็นเรื่องไม่แน่นอน ไม่อยากคาดเดา ถ้าบ้านหลังนี้จะต้องจบลง มันก็เป็นไปตามวัฏจักรค่ะ .. เอาเป็นว่า ตอนนี้ยังไม่ล่มนะคะ ให้เป็นไปตามความตั้งใจของน้องแม่มดจี๊ดจี๊ดว่าอยากเก็บบ้านนี้ไว้ เพราะมิตรภาพของพวกเราอบอวลอยู่ในบ้านหลังนี้ค่ะ

..

ฮยอน ต้องทำตามสัญญาที่ให้ไว้กับอินนานะ พวกเราเป็นกำลังใจให้ สู้ๆๆ

จากคุณ : Chocolar & Ganache
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 09:24:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com